Jagorar Nasara: Janar

Wannan Jagorar Sashe na Babban Nasara na wasan an tsara don taƙaitaccen tattara jagororin da zaku iya tuntuɓar akan yanar gizo mafi wahalarwa, mai rikitarwa ko tsayi don bayyana nasarorin, saboda haka, ta hanyar haɗa jagororin da zaku samu, a kallo ɗaya, duk bayanan da kuke buƙata.

Amma ba wai kawai ba! Na kuma raba nasarori a sassan don haka sun fi dacewa a gare ka ka ga waɗanne ne za ka iya yi, a taƙaice suna bayyana a cikin da yawa daga cikinsu yadda ake samunsu, dabaru da nasihu don yin su da sauri.

Bari muga yadda zai kasance da sauƙin kammala wannan "takaddar" ta farko ta nasarorin, don haka lokacin da kuka shiga ganin su hakan zai ƙarfafa ku da samun komai na zinariya. Na san cewa da yawa daga cikinsu suna da sauƙin da zaku iya tunanin cewa babu wanda ya isa ya buƙaci taimako don samun su, amma taimako baya cutarwa. Ina fatan yana da amfani a gare ku.

Daidaitawa

Akwai nasarorin da kawai ta hanyar daidaitawa za mu iya cimma su, asali ma nasarorin da aka samu da kuma matsayin mahayi da za mu iya koya a wasu matakan.

matakin_85_ci nasara

  • 10 matakin
    Kai matakin 10
    .
  • 20 matakin
    Kai matakin 20.
    Ba za ku iya wuce wannan matakin ba idan kuna kunna sigar gwaji.
  • 30 matakin
    Kai matakin 30
    .
  • 40 matakin
    Kai matakin 40
    .
  • 50 matakin
    Kai matakin 50
    .
  • 60 matakin
    Kai matakin 60.
    Wannan shine matakin kwalliyar 'yan wasan da kawai ke wasa da Classic kuma basu da faɗaɗawa.
  • 70 matakin
    Kai matakin 70
    .
    Wannan shine hular don faɗaɗa Yakin rusonewa.
  • 80 matakin
    Kai matakin 80
    .
    Wannan shine yadda zaku iya samun tare da Fushi na fadada Lich King.
  • 85 matakin
    Kai matakin 85.
    Idan kana da faɗaɗa Cataclysm zaka iya kaiwa wannan matakin.

Don nasarorin mahayi, dole ne ka kai matakin da aka nuna, ziyarci ɗaya daga cikin masu koyarwar ka biya, ƙari da ƙari, Ina kuma nuna farashin jagora, ƙimar da kake da shi tare da ɓangaren da kake koyon ƙwarewar, mafi arha zai kasance .

break_barrier_sound_cikowa

  • Tsakar Gida!
    Koyi ƙwarewar Masu Koyon Ilimin
    A matakin 20 zaku iya koyon wannan ƙwarewar. Zai kashe ka yan kadan 4.
  • A cike maƙura
    Koyi kwarewar Jami'in Rider.
    A matakin 40 zaka iya koyon sa. Zai kashe ka yan kadan 50.
  • Zuwa ga shuɗi da nisan daji
    Koyi gwanin gwanin gwani.
    Dole ne ku zama matakin 60 don koyon sa. Zai kashe ka yan kadan 250.
  • Zaba don daukaka
    Koyi gwanin gwanin mahaya.
    Dole ne ku kasance matakin 70. Zai ɗan biyan kuɗin kaɗan 5.000.
  • Karya katangar sautin
    Koyi ƙwarewar Babbar Jagora.
    Da zarar ka isa matakin 80 zaka iya koyon wannan fasaha mai amfani. Sauran 5.000 zai biya ku ku koya shi.

_warewar_warewa_taɓaɓɓu

  • Dalilai na Musamman Dual
    Ziyarci malamin ajinku lokacin da kuke a ƙalla matakin 30 kuma kunna ƙwarewar kwarewar ku ta dual.
    Kamar yadda bayanin ya ce, dole ne ku fara isa matakin 30, da zarar an samu nasara, je ku yi magana da kowane malamin aji kuma 10 zaka iya kunna shi.

Da kudi ake samun komai

Ina tsammanin kudina_atana

Na farko nasarorin da aka samu na kudi: yankan kirji da yankan rago, da yawa da OROOOOOOOOOOOO.

Ba lallai ba ne ku mallaki duk kuɗin a hannunku don in gaya muku game da nasarar, duk kuɗin da kuka rasa duk lokacin da suke tarawa, ko da kuwa kun kashe su. Tana kirga duk kuɗin da aka wawashe (ko aka sata, idan ɗan damfara ne) daga duk wani maƙiyi ko ɗan wasa, har ma da abubuwan da za a iya sacewa, hakanan yana ƙididdige ɓangaren zinaren da kuka ɗauka a cikin kowane kurkuku ko hari. Kayan kwalliyar neman sakamako wanda yake rike kudi suma "ganima" ne.

Ofaya daga cikin mahimman bayanai da aka maimaita game da waɗannan nasarorin shine kammala manyan gidajen kurkuku na 60 da kai hari kai kaɗai ko tare da abokin tarayya.

Kuma yanzu nasarori uku da suke buƙatar mu ɓatar da wasu tanadi.

  • Amintaccen ajiya
    Sayi ƙarin ramuka 7 a banki.
    Don siyen duka bakwai zaku buƙaci daidai 111 y 10. Tsohon zai kasance mai rahusa sosai.
  • Jakata “katuwar jaka”
    Sanya jakar "gigantic" ta Haris Pilton.
    Don wannan nasarar dole ne ku yi tafiya zuwa Shattrath kuma ku saya daga Haris pilton, wanda yake a thearshen Duniya tavern a cikin Lowerananan Yankunan garin, da Jakar "Gigantic", jaka mai murabba'I 22 wanda zai baka damar barin wasu 1.200.

Tafiya a cikin Azeroth

lokacin farin ciki_

  • Yanke da tsefe
    Ziyarci salon gyaran gashi da aski.
    Ba zai iya zama sauki ba. Ba ya buƙatar matakin. Akwai masu gyaran gashi a ciki Guguwar iska, Forarfin ƙarfe, Aikin hajji, Hanji, dalaran y en el 52 yankin (?!) (a kowace hanyar haɗin yanar gizo zaku iya samun wurin). Ka je wurin ɗayansu ka tambayi kowane mai tsaro (idan ba za ka iya samun sa ba) inda akwai mai gyaran gashi kuma zaɓi ɗaya daga cikin salon gyaran gashi masu ban sha'awa da ke akwai a gare ka kuma bar kuɗin da kanka.
  • ?Asa?
    Yana faɗuwa daga tsawo na mita 65 ba tare da mutuwa ba.
    Bayan karanta dubunnan tsokaci Na yanke shawara cewa wanda na sanya anan shine ɗayan mafi kyaun wurare don yinshi. Na san akwai da yawa, zaka iya samunta ba tare da ka so ba.
    Duk wata fasaha ta rage lalacewa tana aiki zuwa ga nasarar.
    A Haikalin hutun dodanni, a tsakiyar Dragon Cemenerium a Northrend, zaku iya tsalle daga baranda a tsakiyar bene, inda Lord Afrasastrasz yake. Ba lallai bane ku ɗauki tsawan lokaci. Mafi kyawu game da wannan wurin, a ganina, cewa idan kuka mutu, makabartar ta fi kusa da sauran wuraren da na gani.

Nasarorin biyu masu zuwa zasu kai mu ko'ina cikin duniya ɗayan kuma kewaye Dalaran ɗayan.

  • Malami
    Karanta littattafan da aka jera a ƙasa.
    Anan ya sami nasara wacce muke buƙatar lokaci mai kyau don tafiya cikin duniya, bi jagorarmu don cimma shi: Jagorar Nasara: Masani.
  • Ilimi mafi girma
    Karanta littattafan "Makarantun sihiri na Arcane" waɗanda aka samo a cikin Dalaran, waɗanda aka jera a ƙasa.
    Anan ga jagorar wannan nasarar, tare da wurare da wasu bayanan abubuwan sha'awa don ku sami shi: Jagorar Nasara: Ilimi Mai Girma.

Anan akwai nasarori guda biyar waɗanda zaku iya cimmawa tare da haƙuri, zaku iya tafiya ba tare da gajiyawa ba don nemo dukkan lamuran da kuke buƙata, saboda wannan muna da Jagorar cin nasara: abokanka abokai. Jagora inda na sadu da duk abubuwan da ake buƙata na waɗannan nasarorin ta hanyar yin wata hanya, don kar in zagaya da yawa. Za'a sabunta shi tare da nasarar Cataclysm.

Don ci da sha!

  • Lokaci ne na farin ciki a wani wuri
    Sha nau'ikan sha daban-daban 25.
    Anan kuna da ɗaya Jagorar Nasara: Sa'a ce mai Farantawa wani wuri (yayin aiwatar da sabuntawa, kodayake da abin da na nuna an riga an cimma nasara), inda zaku iya samun wuraren da za a iya siyar da karin abubuwan sha, don haka ba lallai bane ku motsa da yawa. Koyaya, nasara ce mai sauqi ƙwarai, saboda suna da nau'ikan abinci waɗanda ke ba ku yawan shan abin sha, walau abin sha ne ko abinci mai gauraya.
  • Yana dandana kamar kaza
    Ku ɗanɗana nau'ikan abinci iri iri 50 daga Azeroth.
    Baya ga zama mai sauƙin nasara, kamar wanda ya gabata, kawai kuna cin duk abin da kuka samu; zaka iya bin Jagorar girke girke (yayin aiwatar da sabuntawa tare da sabbin girke-girke na Cataclysm, wanda zaku iya samun nasarorin da shi Iron cook). Baya ga wannan jagorar, idan kuna son cimma wannan nasarar ta hanya mafi sauki, siyan abinci kawai ba tare da yin tafiye-tafiye da yawa ba, Zan buga ƙaramin jagora da wuri-wuri don yin hakan.

Mascotas

dabbobin gida_ da yawa

Don kammala duk waɗannan nasarorin dole kawai ku bi Jagorar Nasara: Smallananan Wasanni (A yayin sabuntawa zuwa Masifa, kodayake tare da waɗanda nake nunawa zaku iya samun nasarar), wanda zaku iya bincika waɗanne dabbobin gida ne da zaku iya samun sauƙin.

Duban

montate_chopper_achievement

Yanzu ya zo ƙarshen nasarorin dutsen, tattara abubuwa da yawa kamar yadda za mu iya. Yanzu tare da Bala'i da alama wannan nasarar ta ɗan kusa isa. Kuna iya ganin jerin hawa kafin fadadawa, a nan (ee, na sani, tsoho ne sosai), kodayake cikakkiyar jagorar jagora tana cikin shiri, tare da nasihu da taimako don samun nasarar moarin hawa da yawa.

Ka tuna cewa hawa na ɗan lokaci baya ƙidayar zuwa waɗannan nasarorin.

Mai tsaron gida
Sami hawa 10.

Cika barga
Sami hawa 25.

Jagoranci mahayan dawakai
Sami hawa 50.

Untsarin hawa (Alianza y Horde)
Sami hawa 100.

Anan muna da hawa guda biyar wanda shi kaɗai zai bamu nasarar samun su. Yadda za'a samo su za'a haɗa su cikin jagorar dutsen.

Shiga cikin chopper!
Samo gwanin injiniyan meki ko mecha-jarly.

Armoured launin ruwan kasa bear
Sami aran Baki mai oredara daga Mei Francis a Dalaran.

Matafiyi tundra mammoth
Samu Tundra Mammoth mai tafiya daga Mei Francis a cikin Dalaran.

Mai shaƙatawa
Samu Mammoth mai wauta daga Mei Francis a cikin Dalaran.

Dole ne ku kaskantar da kanku!
Samu raƙumi mai hawa a Uldum (tare da tudu ɗaya).

Tabards

wakiltar_magana

Wadannan nasarorin guda uku masu zuwa ana iya cimma su ta hanyar bin Jagorar Nasara: Duk Game da Tabards, inda kuka tsara su duka.

da dama

kwadayi_ nasara

Da farko dai muna da nasarori biyu, yafi wahala shine samun sa'a. Dole ne mu san cewa mafi girma ko mafi kyau yana nufin cewa abubuwa dole ne su zama kore ko shuɗi, a cewar maganganun Discordia a cikin maganganun. Kodayake a cikin nasarorin biyu yana nuna "cin nasara", ba lallai ba ne a zama mai nasarar abin, idan sama da ɗan wasa ya mirgine 100 duka biyun za su ci nasarar koda mutum ɗaya ne ya sami abun.

Hanya mafi kyau don samun su shine sanya shuwagabannin taron, waɗanda suke da abubuwa matakin 200. Idan babu abubuwan da suka faru zaku iya yin Gwajin Gwarzon a cikin al'ada.
Kuna iya magana da ƙungiyar don bayyana musu, game da Buƙatu, me yasa zaku buƙace ta koda kuwa daga baya zaku ba abun ga ɗan wasan wanda yake buƙatar sa da gaske. Rollididdigar ɓarnawa ba ta aiki ga ɗayan waɗannan biyun.
Ka tuna, don Bukatar, cewa idan kayi rukuni tare da kayan aikin Bincike, ba za ka iya ba wa dukkan abubuwan buƙatu ba.

  • Haɗama
    Ya lashe Kyautar Shot don abu mafi girma ko mafi kyau sama da matakin 185 kuma ya mirgine 100 akan jerin mutu.
  • Ana Bukata
    Ya ci nasarar larurar buƙata don abu mafi girma ko mafi kyau sama da matakin 185 kuma ya mirgine 100 akan yi.

Don waɗannan nasarorin ya kamata ku sani cewa: ba lallai ne ku sami dukkan ɓangarorin da aka tanada a lokaci guda ba, za ku iya amfani da makamai masu hannu ɗaya, kayan adon zobba da zobba don canza su ta hanyar shinge kuma ku sami buƙatun wurare biyu. Kuna iya siyan abubuwa na lamba, ba su, kuma mayar da su ga ɗan kasuwa. Ba lallai bane su zama abubuwan ajinku, matuƙar sun cika buƙatun, ku basu kayan aiki ku siyar dasu daga baya idan basu muku aiki ba. Ranged yana nuna duk wani abu da aka kera a cikin makamin makami na uku.

  • Ƙari
    Sanya abu mafi mahimmanci a cikin kowane rukunin, tare da mafi ƙarancin matakin 187.
    Ba wai kawai dole ne su kasance abubuwa sama da matakin 187 (Duk wani Fushin al'ada na gidan kurkukun Lich King ba), dole ne su zama shuɗi. Idan kun kammala nasarar Epic shima zaku sami wannan, kai tsaye.
  • Epic
    Sanya kayan almara a kowane yanki tare da mafi ƙarancin matakin 213.
    Dole ne ku sanya kanku abubuwan almara (purple) sama da 213. Mafi sauki ana iya samun sa a cikin Gwajin Gwarzo a kan Jaruntaka da kuma a cikin kurkuku-'yan wasa uku-biyar na Icecrown Citadel (Ramin Saron, The Forge of Souls and Chambers of Souls Tunani).
  • Bala'in cataclysmically
    Sanya wani almara a kowane yanki tare da mafi ƙarancin matakin 359.
    Kamar na baya, abubuwan dole ne su zama almara (purple) don ƙidaya, ban da samun matakin 359 ko mafi girma. Waɗannan abubuwa ana iya samunsu a cikin samamen bala'in Cataclysm. Baya ga iya siyan su ta hanyar suna ko amfani da kayan aikin PvP.

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Wanda ke da alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.