Blizzard ya Amsa da Sharhi game da Tsarin Azerite


Aloha! A cikin zaren "mafi munin tawaga a tarihin WoW" suna yin tsokaci akan matsaloli da yawa game da tsarin Azerite kuma Blizzard baya jinkirin amsawa.

Blizzard ya Amsa da Sharhi game da Tsarin Azerite

Translation


[mawallafin shudi = »Blizzard» source = »https://us.battle.net/forums/en/wow/topic/20769060102?page=2#post-24 ″]

    Na farko, na gode wannan zaren. Kodayake kalmomi kamar "mafi munin ƙungiya a tarihin WoW" an ɗan kawo nesa ba kusa ba (da gaske, ba zan iya zama ni kaɗai ne ke tuna AQ30 juriya ƙungiyar matakin kurkuku 40 ba), kun taƙaita yawancin tattaunawar da muka yi a cikin jama'a. Haƙiƙa yana taimaka mana mu bayyana ainihin abin da muke buƙatar mayar da hankali a kai.

    Zanyi magana game da kowane maki gwargwadon iyawata:

    Game da takamaiman halayen: Ina tsammanin mun faɗi hakan sau da yawa, amma don sake maimaitawa, muna tsammanin kawai alama ce ta rashin daidaituwa tsakanin halayen. Da kyau, ratar da ke tsakanin su ba ta da girma da har za ku ji cewa zai yi fa'ida sosai don samun ingantattun kaya.

    Batun cewa halaye ba su da amfani "kuma ba su da sha'awa" yana da ban sha'awa idan aka yi la'akari da cewa kai ma ka faɗi cewa "kowane canjin ƙungiya yana buƙatar kwaikwayo." Wadannan maki biyu suna da sabani da juna. Hanyar warware matsalar kwaikwaiyo zai kasance don sauƙaƙa fasalulluka a cikin yanayi. Hakanan, ƙirƙirar fasali tare da ƙarin zane yana haifar da rikitarwa "shin ya fi kyau ko ba" tambayoyin, wanda hakan yana ƙarfafa ƙarin kwaikwayon. Ko ta yaya, yana da ƙalubale mai ban sha'awa, kuma muna tuna cewa yayin da muke ci gaba tare da halaye a cikin sabuntawa na gaba.

    Ina tsammanin mun yarda cewa sake-sake halaye ba sanyi a wurina ba. Ba ni da wata mafita ga wannan matsalar da zan raba a yau, kuma in kasance mai gaskiya gaba ɗaya yana iya zama wani abu da kawai za mu karɓa a matsayin rashin fa'ida ga tsarin don wasu dalilai. Amma mun yarda cewa zai iya zama ɗan ɓacin rai.

    Na ambaci rashin daidaituwa tsakanin halaye a baya, amma don kawai faɗaɗa shi - shi ya sa muka yi ƙoƙari sosai don daidaita halayen Azerite a cikin 'yan makonnin nan. Tare da wannan zagaye na tweaks na baya-bayan nan, muna tsammanin mun gyara yawancin masu fitowa, amma don Allah bari muji idan akwai waɗanda har yanzu kuna jin suna da kyau sosai kuma sun cancanci sadaukarwa.

    Dangane da batun sake kwastomomi kuwa: wadannan tsadar suna da yawa sosai saboda muna son halin da kuke bayyanawa (sake sabuntawa a koyaushe) ya zama ba mai dorewa ba. Manufarmu ita ce ku gina abubuwa daban-daban na kayan aiki don yanayi daban-daban, ko jingina zuwa halayen da ke aiki a cikin matsayi daban-daban (koda kuwa ba za su iya zama mafi kyau ga kowane yanayi ba). Mun ƙara tsarin Reforge don taimakawa sauƙaƙa yanayi kamar DPS kwatsam da buƙatar zama babban tanki na ƙungiyarta, ba a matsayin hanyar sake sabunta halaye kamar saiti na biyu ba. Zai yiwu tsarin yanzu ba ya cimma hakan, amma idan ba haka ba, muna iya zama MORE ƙuntatawa a cikin sake ƙarfafawa, ba ƙasa ba.

    Kuma a ƙarshe, game da gyare-gyare: Kamar yadda na ambata, mun yi imanin cewa mun daidaita manyan masu yin alama zuwa matakin da za a yarda da su a wannan lokacin. Akwai yiwuwar har yanzu akwai wasu tweaks a nan da can, amma ba muyi tunanin za mu sake buƙatar wani babban tasirin tasirin Azerite ba kamar yadda muka gani a makonnin baya. Don sanya shi wata hanya: idan halin ya kasance mafi kyau idan aka kwatanta da kowane zaɓi, tabbas, ya kamata mu yi wani abu game da shi, amma ba mu tsammanin hakan zai ɗauki fasalin fasalin tweak gaba ɗaya.

    Hakanan, don sharhin Ion game da sababbin halayen da ake gabatarwa, yana magana ne game da sababbin halaye akan sabuwar ƙungiyar abubuwan ciki, tare da mafi girma na ilv, wanda ya maye gurbin tsohuwar. Ba mu shirin ƙara sabbin halaye zuwa kayan da ake da su, don haka kada ku damu da adana abubuwan Azerite ɗin idan yanayin su ya canza.

[/ shuɗi]

Rubutun asali


[mawallafin shudi = »Blizzard» source = »https://us.battle.net/forums/en/wow/topic/20769060102?page=2#post-24 ″]

    Da farko, godiya saboda sanya wannan zaren tare. Koda koda jumla kamar "Muguwar Itemization a cikin Tarihin WoW" yanada ɗan ƙaramin ƙarfi (da gaske, ba zan iya zama ni kaɗai ba ke tuna da matakin noma na kurkuku 30 don kayan juriya na AQ40), kun taƙaita yawancin tattaunawar da muka yi Ganin jama'a sosai. Yana taimaka mana sosai don bayyana ainihin abin da muke buƙatar mai da hankali kan.

    Zan yi magana da kowane ɗayan abubuwanku kamar yadda zan iya:

    Dangane da keɓance takamaiman halaye: Ina tsammanin mun faɗi wannan 'yan lokuta a yanzu, amma don sake maimaitawa, mun yi imani cewa kawai alama ce ta rashin daidaituwa tsakanin halaye. Tabbas, ratar da ke tsakanin su ba ta da girma da kuke jin yana da fa'ida sosai a fitar da saiti.

    Batun game da halaye na "marasa amfani da rashin sha'awa" yana da ban sha'awa idan akayi la'akari da cewa kai ma ka sanya batun "kowane canji na gear yana buƙatar simintin." Wadannan maki biyu suna da sabani da juna. Hanya don warware batun simintin zai kasance don sanya halayen su zama masu sauƙin yanayi. Hakanan, yin halaye tare da ƙarin zane-zane na akwatin gidan yana haifar da tambayoyi masu rikitarwa na "wannan shine mafi kyau ko a'a," wanda hakan yana ƙarfafa ƙirar simintin. Ko ta yaya, yana da ƙalubale mai ban sha'awa, kuma ɗayan muna ɗauka yayin da muke ci gaba tare da halaye a cikin abubuwan sabuntawa na gaba.

    Ina tsammanin mun yarda cewa halayen sake noma ba su da kyau. Ba ni da wata mafita ga wannan batun da zan raba a yau, kuma don zama cikakke bayyane yana iya zama wani abu da kawai za mu karɓa azaman ƙasƙantar da tsarin don wasu dalilai. Amma mun yarda yana iya zama ɗan ƙasa.

    Na ambaci rashin daidaituwa tsakanin halaye a da, amma kawai don faɗaɗawa akan hakan: shine dalilin da yasa muka mai da hankali sosai don daidaita halayen Azerite a fewan makwannin da suka gabata. Tare da wannan zagaye na sake kunnawa, muna tsammanin mun sami mafi yawan masu banƙyama waɗanda aka buga a ciki, amma don Allah a sanar da mu idan har yanzu akwai wasu da kuke jin suna da kyau har sun cancanci sadaukarwa ta fuskar matakin abu. .

    Game da batun sake biyan kuɗi: waɗannan tsadar suna da yawa saboda muna son halayen da kuke bayyanawa - sakewa koyaushe dangane da abin da kuke aikatawa - ya zama mara ɗorewa. Manufarmu ita ce, ko dai ku samar da abubuwa da yawa don yanayi daban-daban, ko kuma ku karkata zuwa halayen da ke aiki a cikin matsayi daban-daban (koda kuwa watakila ba sune mafi kyawun mafi kyau ga kowane musamman ba). Mun kara tsarin karfafawa don taimakawa sassaucin lamura kamar, misali, DPS wanda ba zato ba tsammani ya sami kansa yana buƙatar canzawa zuwa kasancewa babban tankin ƙungiyar su, ba a matsayin hanyar sake sabunta halaye kamar saiti na biyu na baiwa ba. Wataƙila tsarin yanzu ba ya cimma hakan, amma idan ba haka ba, muna iya zama MORE ƙuntatawa a kan sake ƙarfafawa, ba ƙasa ba.

    Kuma a ƙarshe, game da sauye-sauyen wucewa: kamar yadda na ambata, muna tsammanin muna da mafi yawan manyan liersan kasuwar da aka buga zuwa matakin da za a yarda da su a wannan lokacin. Akwai yiwuwar har yanzu akwai wasu gyare-gyare a nan da can, amma ba mu yi imanin cewa za mu buƙaci wani babban tasirin tasirin Azerite kamar yadda kuka gani a fewan makonnin da suka gabata ba. Don sanya shi wata hanya: idan halaye guda ɗaya yana da nisa kuma ya fi kyau idan aka kwatanta da kowane zaɓi, tabbas, ya kamata mu yi wani abu game da hakan, amma ba mu tsammanin hakan zai ɗauki fasalin saurin wucewa gaba.

    Hakanan, zuwa sharhin Ion game da sababbin halayen da ake gabatarwa: yana magana ne game da sababbin halaye akan sabon kayan da aka ƙara a cikin sabon abun ciki, tare da matakin abu mafi girma, wanda ya maye gurbin tsohuwar kayan ku gaba ɗaya. Ba mu shirin ƙara sababbin halaye zuwa abubuwan da ke akwai, don haka kada ku damu da riƙe tsofaffin abubuwan Azerite kawai idan halayen su ya canza.

[/ shuɗi]


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Wanda ke da alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.