Maidowa Shaman a Yaƙin Azeroth

rufe shaman sabuntawa a cikin yaƙi don canje-canje azeroth

Sannu da kyau! Yaya rayuwar ku a cikin kurkuku daban-daban na Northrend? A yau ina so in kawo muku duk canje-canjen da aka yi wa Restoration Shaman a yaƙin Azeroth da abin da za mu iya lura da shi a cikin Beta. Ba tare da bata lokaci ba, bari mu hadu da dukkan canje-canjen.

Maidowa Shaman a Yaƙin Azeroth

Dabaru

An kawar da

  • Zurfin Rashin Gindi: Maimaita farfadowa koyaushe yana haifar da lokacin da kuka warkar da wata manufa da ke ƙasa da 60% kiwon lafiya.
  • Rushewar raƙuman ruwa: Rippling Tides ya ba da ƙarin tarin Tidal Waves.
  • Gust na iska: Guguwar iska tana tura ka gaba.
  • Oodungiyar Voodoo: Ana kiran sammako a inda aka nufa na 10 sec. Emaukacin ya kori duk abokan gaba a cikin yadi 8 kuma ya mayar da su cikin kwadi, yana mai da su marasa ƙarfi kuma ba sa iya kai hari ko yin sihiri. Lalacewa ko barin yankin zai katse tasirin.

Sabon

  • wãbilin hadari ya sãmu: Kirawo karar fashewar ruwa a wurin da aka nufa, yana warkar da abokai shida da suka ji rauni a cikin yadudduka 12 (powerarfin iko 120%). An haɓaka garin ta hanyar 5 sec don kowane manufa wanda ya sami waraka.
  • Garkuwar duniya: Kuna kare manufa tare da garkuwar ƙasa, ƙara warkarku da aka yi masu ta 10% kuma kuna warkar dasu [(25% ikon iyawa) * 1] lokacin da suka lalace. Tana da caji 9. Wannan warkarwa na iya faruwa sau ɗaya kawai a cikin fewan daƙiƙa kaɗan. Garkuwan Duniya na iya aiki ne kawai a kan manufa ɗaya a lokaci guda.
  • Flash ambaliyar: Lokacin da kuka cinye Tidal Waves, lokacin simintin warkewarku na gaba ya ragu da 20%.
  • Mai Kula da Yanayi: Lokacin da lafiyar ka ta faɗi ƙasa da 35%, nan da nan zaka warkar da kashi 20 cikin ɗari na yawan lafiyar ka. Ba zai iya faruwa fiye da sau ɗaya a kowace 45 sec ba.
  • Kerkeci na Ruhu: Yayin da aka canza zuwa Ghost Wolf, samun 5% ya haɓaka saurin motsi da raguwar lalacewa 5% kowane 1 sec. Wannan tasirin yana zuwa sau 4.
  • Tsayayyar Cajin: Rage sanyin garin Walƙiyar Waves Totem da 5 sec ga kowane maƙiyi da ya firgita, yana ɗaukar mafi ƙarancin ragin 20 sec.

Gyara

  • Totem na Kariyar Kakanninmu: Zai kira sammako a wurin da aka nufa na 30 sec. Duk ƙawancen da ke tsakanin yadudduka 20 na jimlar jimillar jimlar sun sami 10% ƙarin lafiya. Idan aboki ya mutu, za a cinye jimlar kuma wannan zai ba shi damar Reincarnate tare da 20% na lafiya da mana. Emididdigar ba za ta iya sake samun labarin wani ƙawancen da ya mutu daga mummunar lalacewa ba. Matsayi na 60 baiwa.
  • Tsoffin magabatan: Manufofin da kuka warkar daga farkon warkewa daga Riptide, Wave Healing, Healing Surge, ko Chain Heal sun sami 10% ƙarin kiwon lafiya na 10 sec. Matsayi na 60 baiwa.
  • Cloud Burst Totem: Kiran sammako a ƙafafunku na tsawan 15 wanda ya tattara iko daga dukkan lokutan warkarku. Lokacin da jimlar ta ƙare ko ta mutu, ana sakin ikonta da aka adana, yana warkar da duk ƙawayen da suka ji rauni a cikin yadi 40 na 25% na duk warkarwar da aka yi yayin aiki, a raba ta daidai tsakanin maƙasudin. Sake yin wannan tsafin yana cire jimlar kuma ya saki warkarwa, sanannen saninsa shine sakan 30 a kowane caji.
  • Deluge: Sarkar Warkar da maƙasudin cikin Ruwan Warkarku ko Riptide ya shafa don 20% ƙari. Matsayi na 30 baiwa.
  • Tumbin Kasa: Ana kiran sammako tare da (100 * Mafi Girma Lafiya / 100). lafiya na 15 sec. (100 * ikon iko / 100) Lalacewa daga kowane hari akan abokan a tsakanin yadudduka 10 na jimlar jimlar jigilar jigilar jigilar jigilar jigilar jigilar jigilar jigilar jigilar jigilar jigilar jigilar jigilar jigilar jigilar jigilar jigilar jigilar jigilar jigilar na kwayar na biyun zuwa ta totem. Matsayi na 60 baiwa.
  • Echo na abubuwa Na farko: Lava Burst yanzu yana da 2 / Maidowa: Rippling Tides, Healing Stream Totem, da Lava Burst yanzu suna da 2 lodi. Sauran tasirin da suka sake saita sauran sanannen sanadin zasu bada caji 1. Maidowa: Bugu da ƙari, lokacin cinye cajin Tidal Waves, kuna da damar 10% don samar da cajin Rippling Tides
  • Ruhu mai alheri: Rage sananniyar rubutun Alherinka na Spiritwalker ta 60 sec kuma yana haɓaka saurin motarka ta 20% yayin da yake aiki, kuma yana haɓaka saurin motsi a cikin fatalwar kerkuku ta ƙarin 10%Matsayi na 75 baiwa.
  • Saki Rayuwa: Saki ƙarfin rayuwa mai warkarwa (350% 87.5% ikon iko) p. zuwa maƙirarin abokantaka da haɓaka sakamakon shaman na gaba kai tsaye ta hanyar warkar da 45%.
  • Rijiya: Yana haifar da kalaman ruwa wanda yake gudana gaba yana warkarwa (450% 112,5% ikon iko) p. zuwa maƙasudin abokantaka a cikin babban baka a gabanka.

Ƙwarewa

Gyara

  • Sarkar Warkar: Warkar da manufa (380% 95% ikon iyawa), sa'annan ku yi tsalle don warkar da waɗanda suka fi rauni ko mambobin ƙungiyar. Waraka ya ragu da kashi 30% bayan kowane tsalle. Warkar da maƙasudai 3 gaba ɗaya.
  • Walƙiya ta walƙiya: Ya kunna wutar walƙiya ga abokan gaba, ma'amala (220% 43.75% ikon iko) p. Lalacewar yanayi da tsalle zuwa sauran abokan gaba. Yana shafar maƙasudin 3 gaba ɗaya.
  • Bolt mai walƙiya: Ya kunna wutar walƙiya a wurin da aka nufa,175% 50.3125% ikon iko) p. Lalacewar yanayi.
  • Ruwan WarkarwaYa rufe yankin da aka yi niyya a cikin ruwan sha mai warkewa wanda zai dawo [(100% 12,5% ikon iyawa) * 5 * 2/2] p. lafiya zuwa matsakaicin abokai 6 sama da 10 sec.
  • Totem mai warkarwa: Ya kira sammako a ƙafafunku wanda yakai 15 sec kuma ya warke (82% 32% ikon iko) p. kowane 2 s ga wanda ya ji rauni ko memba na ƙungiya a cikin yadi 40.
  • Ciwon Warkarwa: Sana (475% 125% ikon iko) p. zuwa wata manufa ta abokantaka.
  • Warkar da Tide Totem: Ana kiran sammako a ƙafafunku na 10 sec wanda ke bugu kowane 2 sec, waraka (96% 24% ikon iko) p. zuwa ga dukkan membobin ƙungiyar ko ƙungiyar tsakanin radius na 40 m.
  • Wave na Warkarwa: Ingantaccen tasirin warkarwa wanda ya dawo (475% 1450% ikon iko) p. lafiya ga manufa ta abokantaka.
  • Lava fashe: Jefa narkakken lawa a wurin manufa, ma'amala (275% 53.125% ikon iko) p. Lalacewar wuta.
  • Lava fashe: Lava Burst koyaushe zai buge idan manufa ta kasance ƙarƙashin tasirin Flame Shock.
  • Jagora: Warkarwa mai zurfi: Yana haɓaka warkaswar lamuran ku har zuwa 24%, gwargwadon lafiyar ku na yanzu. Manufa tare da mafi ƙarancin lafiya suna warkar da mafi yawa.
  • Tsarkake ruhu: Cire duk tsinuwa da tasirin sihiri daga manufa ta abokantaka.
  • Riptide: Ruwa masu gyarawa suna wanka kyakkyawar manufa, warkar dasu (250% 62.5% ikon iko) p. Y (250% 62.5% ikon iko) p. kari na 15 sec.

Daraja baiwa

Gyara

  • Erstididdigar Totem: Kira sammako tare da 10 shafi na. 5 p. kiwon lafiya a ƙafafun caster na 15 sec. Duk lokacinda abokan gaba tsakanin yadi 20 na totem sukai aiki kai tsaye, jimlar zata dawo da 100% na lalacewar da aka yiwa maharan.
  • Haɗin Ruhu: Kuna haɗin kai tare da abokai biyu mafi kusa a cikin radius na 0 ma 15 m. Lokacin da maƙasudin haɗi suka lalace, ana rarraba 50% tsakanin sauran abokan haɗin gwiwa. Abubuwan da aka sanya niyya suna karɓar ƙarin warkarwa 100% daga Sarkar Warkar da Ruwan ku na Waraka. Ya zauna 20 sec.

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Wanda ke da alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.