Sabuwar sigar faci 3.3 (10554)

A daren yau an kunna sabon fasalin Patch 3.3 a cikin Gidan Gwajin Jama'a. Musamman, sigar 10554 ce ta wannan facin kuma an sabunta bayanan facin.

Idan kana son ganin cikakken bayanin kula, zaka iya yi a cikin labari na gaba.

Mun bar ku anan kawai canje-canje da aka yi

Janar

  • Icecrown kagara
    • Yanzu yana yiwuwa a gwada ƙirƙirar Rayuka a cikin kurkukun mai kunnawa 5.
    • Arin abun ciki daga raƙuman Icecrown Citadel da kurkuku zai zama da wasa a cikin gwaji na gaba. Don ƙarin bayani da tuntuɓar shirin gwajin ziyarci dandalin mu Ungiyoyin gwaji.
  • A halin yanzu / musun halin yanzu ana kiransa / maraba kuma yana gaishe abubuwan da aka sa gaba (halayyar ta ce "hello"), yayin da sabon / dn ke amfani da shi don faɗin "kuna maraba."
  • Da yawa daga Tail Sweeps tare da buga ƙwanƙwasawa ba za su taɓa cin dabbobin gida ba.

Azuzuwan: Janar

  • AoE Lalacewar AoE: Sake fasalin yadda aka lalata lalacewar AoE lokacin da aka buga maƙasudai da yawa. Madadin ɗaukar kwalliya mai ƙarfi game da lalacewar da aka lalata, kwalliyar za ta kasance daidai da lalacewar da tsafin zai yi idan ta bugu da maƙasudin 10. A wata ma'anar, idan sihirin ya nuna maki 1000 na lalacewa ga kowane manufa, zai buga har zuwa 10 daga cikin waɗannan don maki 1000 kowannensu, kodayake, tare da maƙasudin sama da 10, kowane ɗayan zai ɗauki maki 1000 na lalacewa da aka raba ta adadin adadin burin . Misali, maƙasudi 20 zasu ɗauki maki 500 na lalacewa kowanne.
  • Resarfafawa na Dabba: Duk dabbobin da ake yaƙi suna karɓar 100% na ƙarfin jingina.
  • Rage Ingancin Tauntube: Mun sake duba tsarin rage tasirin ta yadda halittu ba zasu zama masu kariya daga zagi ba har sai 5 daga cikin zagin sun yi nasara. Tsawan tasirin zai ragu da 35% maimakon 50% duk lokacin da izgili ya ci nasara. Menene ƙari. mafi yawan halittun duniya ba za su ragu cikin tasirin izgili ba. Wasu za su mallaki wannan ikon idan an yi musu alama a baya don wannan halayyar gwargwadon ƙaddarar saduwar da aka ba su.

PvP

  • Filin Yaki
    • Gwanin Filin yaƙi: Yanzu ƙwarewar za a dogara ne da matakin ɗan wasan da ya same ta, maimakon mafi girman ɗan wasan da ke filin fagen fama.

Kiwo: Janar

  • Shaman Orcs da Trolls yanzu suna da nasu cikakkiyar fata.

Dokin mutuwa

  • Dabaru
    • Rashin gaskiya
      • Annoba: An sake fasalinta. Basearfin tushe yanzu yana aiki da 50% na ɓarnar makamin da ƙarin adadin azaman Lalacewar Jiki. Koyaya, ga kowace cuta majiɓincin mutuwa yana cutar da maƙerin, makasudin zai ɗauki ƙarin lalacewar inuwa daidai da 25% na lalacewar zahiri.
      • Rashin Tsaro: Wannan baiwa yanzu tana aiki ne kawai da 10% na lalacewar murfin Mutuwa a matsayin lalacewar lokaci-lokaci akan manufa.

Magunguna

  • Stalk: Wannan ikon ba shi da matsayi mai yawa kuma yana azabtar da hanzarin motsi da 30%.

Cazadores

  • Kira Daidayayyen Maɗaukaki: Gidan sanyi ya rage daga minti 30 zuwa minti 5.
  • Tabbatarwa: Yanzu kuma yana ƙaruwa da dama wanda yakai harin zai rasa mafarautan ta 100% yayin da yake ƙarƙashin wannan tasirin.
  • Mascotas
    • Elude: An maye gurbin wannan baiwa ta zaɓi na zaɓi. Dabbobin farauta yanzu suna ɗaukar 90% ƙasa da lalacewa daga yankin tasirin tasiri kamar sauran dabbobin gida. Bai shafi yanki na lalacewar sakamako da wasu 'yan wasa suka yi ba.
    • Crouch: An sake fasalta shi. Wannan ikon ba zai iya yin tasiri ga barazanar ba kuma a maimakon haka ya rage lahani da dabbar da take ɗauke da shi ta 40% na dakika 6 tare da sanyin sanyi na dakika 45. Lokacin da yake tsaka-tsalle, saurin motsin dabbar yana 50% na saurin al'ada. Crouch yanzu yana da matsayi ɗaya kawai kuma yana samuwa a matakin 20 na dabba.
    • Zaɓin Garke: Wannan baiwa ta maye gurbin Elude a cikin bishiyoyin baiwa (dabbobi mafarauta yanzu suna samun wannan fa'idar kai tsaye ba tare da buƙatar kashe maki ba). Zaɓin Garke yana ƙaruwa mafarauci da lalata dabbobi ta 1/2/3% na sakan 10 a duk lokacin da dabbar ta buge tare da Claw, Cite, ko Slap.
    • Taɓarɓarewar Sha'awa: Rage ƙarfin ƙarfin harin na wannan ƙarfin ya karu da kashi 40%, wanda ya dace da yiwuwar rage ƙarfin ƙarfin ƙarfin ƙarfin wasu azuzuwan.
    • Ingantaccen Crouch: Sake fasali. Wannan ikon yanzu ya rage hukuncin motsi na Crouch da 50% / 100%.
    • Sprayer Yanar gizo mai Guba: Range ya karu daga 20m zuwa 30m.
    • Cobweb: Range ya ƙaru daga 20m zuwa 30m.
    • Cincin Wolverine: Ana samun wannan baiwa a yanzu lokacin da dabbar layya ke yin yajin aiki mai mahimmanci maimakon lokacin da manufa ta kauracewa hare-haren dabbar. Hakanan, wannan baiwa ba ta da wasu abubuwan da ake buƙata.

Firistoci

  • Dabaru
    • Sombra
      • Fuskantar hankali: An haɓaka kewayon wannan ƙarfin daga yadudduka 20 zuwa yadudduka 30.

Paladins

  • Dabaru
    • Kariya
      • Mai Kula da Allah: Wannan baiwar ba ta ƙara yawan lalacewar da aka sauya zuwa paladin ta hanyar Hadayar Allah ba. Madadin haka, yana haifar da duk ɓangaren ƙungiya ko mambobi don samun raunin lalacewar 10/20% yayin da Hadayar Allah ke aiki.
      • Hadayar Allah: Sake zane. Tasirin Hadafin Allah a yanzu an iyakance shi ga jam’iyya kawai, kuma matsakaicin adadin lalacewar da zai iya canzawa ya iyakance zuwa kashi 40% na lafiyar paladin da aka ninka ta yawan membobin jam’iyyar. Bugu da ƙari, lalacewar da aka sauya zuwa paladin yanzu ya ragu da 50% kafin amfani da shi. A ƙarshe, mun gyara kwaron da ya ba da Hadayar Allahntaka don ya ci gaba duk da kai murfin lalacewar. Hadayar Allah yanzu za ta soke da zaran ta kai iyakar lalacewa a kowane hali.

Damfara

  • Vanarshe: A lokacin rabin rabin na farko bayan amfani da wannan ikon, isharshe ko Stealth ba za su karye ba yayin ɓarna ko kuma kasancewar wanda aka yi wa maƙiya ko ƙwarewa.

Shaman

  • Nova Totem ta Wuta: An maye gurbin wannan totem da sabon sihiri, Fire Nova, wanda ke samuwa a matsayi ɗaya da tsohuwar Fire Nova Totem. Haruffan da ke akwai za su koya wannan sabon sihiri kai tsaye maimakon jimlar jimla. Tare da Kundin Tsarin Wuta mai aiki, shamans za su iya amfani da Nova na Wuta (sihiri na Wuta) don magance yanki ɗaya na lalacewar lalacewa kamar tsohuwar Wutar Nova Totem daga mai aikin Wuta, ba tare da cinye ƙarar a cikin aikin ba. Wuta Nova za ta haifar da sanyin sanyi na duniya na biyu na 1,5 lokacin amfani da shi kuma yana da sihiri na 10 na biyu. Dole ne magogin ya kasance tsakanin yadi 30 na jimlar jimlar amfani da wannan damar, amma ba lallai ne ya kasance a cikin layin gani ba.
  • Dabaru
    • Yaƙin farko
      • Inganta Nova Totem da aka Inganta: An sake masa suna zuwa Inganta Nova. Wannan baiwa yanzu tana aiwatar da ƙarin lalacewar 10/20% ga tsafin kuma yana rage sanyaya ta dakika 2/4.

Bokaye

  • Dabaru
    • Bala'i
      • Inganta Felhunter: Wannan baiwar yanzu kuma tana rage sanyin ikon Shadowbite da sakan 2/4.
    • Demonology
      • Kashewa: Sake zane. Lokacin da Shadow Bolt, Incinerate, ko Soul Fire ta sami manufa a 35% ko lessasa da lafiyar su, lokacin jefa Soul Fire ya ragu da 30/60% na 8 sec. Sanarwar Soulfire yayin da yake ƙarƙashin Tasirin terarshe ba ya cin kuɗi.
      • Yarjejeniyar Demonic: Wannan ƙwarewar yanzu kuma tana haɓaka sihirin Warlock ta hanyar 1/2/3/4/5%.
    • Rushewa
      • Amincewa: Sake zane. Wannan baiwa yanzu tana cinye tasirin Shadow Flame ko Immolate akan makiyan makiya don magance lalacewa daidai da sakan 8 Shadow Flame ko 9 seconds Immolate, kuma magance ƙarin lalacewa a kan sakan 3 daidai da sakan 3 Gyara ko 2 dakika na Shadow Flame.
  • Mascotas
    • Doomsday / Inferno Guard: Waɗannan dabbobin a yanzu suna da Elude kamar sauran dabbobin gidan Warlock.
    • Inuwar Cizon: Wannan ƙarancin dabbobin a yanzu yana ba da haɓakar lalacewar 15% ga duk tasirin lalacewar lokaci-lokaci wanda warlock ya yi amfani da shi akan manufa.

Kwarewar

  • Sihiri
    • Makamin sihiri - Mara tsafta: Wannan sihiri yanzu yana magance lalacewar Inuwa ban da asalin tasirinsa.
  • Taimako na farko
    • An rage farashin koyarwar ga yawancin bandeji.
  • Mining
    • Enchanted Thorium: Wannan ƙarfin yanzu yana amfani da ƙwarewar Ma'adinai kuma ana koyo shi daga masu horarwa yayin kaiwa matakin ƙwarewar 250.

Ofisoshin

  • Archmage Lan'dalock na Ofishin Jakadancin Mako-mako a Dalaran yanzu ana samunsu. Kowace Talata da ƙarfe 3 na safe Majalisar shida za ta zaɓi wata manufa ta daban da dole ne ta mutu daga: Sanatan Obsidian, Naxxramas, Idon Dawwama, Ulduar, Jarabawar 'Yan Salibiyya ko Kwarin Icecrown.
  • Ga wasu ayyukan fashewar Icecrown a Aldur'thar: ofofar Hallaka, 'yan wasa yanzu za su iya zaɓar su yi tsalle daga wuraren zama masu tayar da bam a tsakiyar. Idan kayi haka, motar ceto zata dawo da halayenku zuwa aminci akan dandamali na kore-kore.
  • Azure Dragons da Drakes yanzu zasu buge lokacin da haruffa ba akan mai tsaron baya na Dragon's Attack suka kawo masu hari ba.

Abubuwan

  • Matsayin Mutuwa Matsayi na 4 9-Piece Bonus: Wannan kyautar da aka saita ba ta ba Frost Rush damar bugawa ba. Har yanzu yana ba da wannan dama ga Bala'in Jinin.

Kuskuren gyara

  • Abubuwan
    • Glyph of Immolation Trap: Yanzu daidai yana ƙaruwa lalacewa da 100%.
  • Kundin
    • Magunguna
      • Raunin da ya kamu da cutar: Ba a ƙara ɗaukar wannan damar ɗayan rukunin masu tsaron sihiri ba; saboda haka, ba a amfani da sihiri mai tsafta don kunnawa.
      • Alherin Yanayi: Kayan aikin yanzu ya faɗi daidai cewa ba zai haifar da mawuyacin lokaci ba.
    • Cazadores
      • Karfin Maƙarƙashiya: Wannan ikon ba shi da batun yin sihiri.
      • Babu Tserewa: Wannan ƙimar ba ta da tasiri kuma yanzu tana aiki ne kawai ga mafarauci.
    • Masu sihiri
      • Yajin Harshen Wuta: Wasu darajojin wannan sihiri suna da lokacin jefa simintin daidai da sakan 3. Duk darajoji yanzu suna raba lokaci na biyu na simintin gyaran kafa.
    • Firistoci
      • Inspiration: Kayan aiki yanzu ya faɗi daidai cewa yana aiki tare da Addu'ar Samarwa.
      • Azabtar da Hauka: An gyara kayan aiki na Rank 1 kuma yanzu yana nuna ainihin lalacewa da tasirin birki.
    • Bokaye
      • La'anar Abubuwa: Matsayi na 4 ya haɓaka da 11%, daga 10%.
      • Ruhun Ruhu: Wannan sihiri yanzu yana aiwatar da lalacewar al'ada sau 4 a kowane matsayi. Kafin kawai matsayi na 6 kuma mafi girma.
      • Wahala (Voidwalker): Ranakun 5-8 suna da radius na izgili na yadi 5 kuma duk an daidaita su zuwa radius yadi 10.

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Wanda ke da alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.