Duniyar Warcraft Patch 5.0.4 Jagora

Na bar ku tare da Jagora 5.0.4 jagora, inda aka kara fasali da canje-canje iri daban daban wadanda basa nufin nahiyar Pandaria sosai. Blizzard ya ƙirƙiri wannan jagorar don taimaka muku shirya don facin, don sanin yadda facin zai shafi halayenku, kuma don kyakkyawan jin daɗin ingantawar da wuri-wuri.

jagora-faci-5-.0.4

. [marubucin shuɗi = »Blizzard» source = »http://us.battle.net»]

 

Ee kun shirya!

Kamar kowane babban faci, zaku so sauke shi a gaba don ku kasance a shirye don ƙaddamar da wasan a karon farko idan aka yi amfani da shi. An sami Patch 5.0.4 na tsawon makonni a cikin namu maye download background kuma kuna son samun yawancin bayanan faci da aka zazzage kafin fitowarta a ranar 28 ga watan Agusta. Jerin tambayoyi akai-akai mayen saukarwa zai taimaka muku wajen amsa kusan duk wata tambaya da kuke da ita. Don tabbatar da cewa an riga an sauko da facin ɗin sosai, kawai gudanar da fayil ɗin BackgroundDownloader.exe wanda yake cikin babban fayil ɗin ku na World of Warcraft.

Bayan an saki facin, akwai damar da zaku ci karo dashi koyaushe matsaloli yayin shigarwa. Mu shafin gyara matsala Don aikace-aikacen facin yana da matakai da yawa waɗanda zaku iya bi, na asali da na ci gaba.

Wani yanki da kuke yawan tuntuɓe yayin sakin babban faci (musamman wanda ke da canje-canje da yawa kamar 5.0.4) yana tare da tsofaffin addons. Yanar Gizo WoWI y Zagi Shafuka ne shahararru guda biyu wadanda suke bada sabbin addons, don haka muna bada shawarar neman wadanda suka ce suna goyon bayan sigar 5.0.4 ko Mists na Pandaria.

Idan kun yi nesa da wasan ko kuna shiga cikin matsalolin UI, saƙonnin kuskuren LUA / XML, ko kuma abubuwan da ba a san su ba, yana iya zama da kyau a share duk addon ɗinku kuma a fara daga ɓoye. Kar ka manta da amfani da jerinmu tambayoyi akai-akai don sake saita kebul na mai amfani.

 

Canje-canje na aji

Tabbas, tsarin baiwa yana daga cikin mahimman canje-canje na 5.0.4 domin zai haɗa a yawancin canje-canje, sababbin sihiri da damar iyawaAmma kafin muyi magana game da hakan, munyi canje-canje da yawa waɗanda zasu iya shafar yadda kuke wasa da ajinku; Sun kasance daga ƙarami zuwa babba, amma kusan duk tabarau suna da juye juye kuma wasu an sake musu kwata-kwata. Bayan fitowar facin, a shirye don ɗaukar ɗan lokaci kaɗan fahimtar kowane fasaha da saita sanduna. Ga kadan daga cikin karin bayanai:

Mutuwa wuƙa
Gabatarwa sun canza. Gabatarwar Frost yanzu yana ƙaruwa da ƙarfin Runic Power, kuma kowane tabarau yana da sakamako mai wucewa wanda zai haifar da ƙirar da ake magana akan ta don dacewa da kasancewar ta don amfanin gaba ɗaya. Necrotic Strike, kazalika da sabon kyautar Siphon na Mutuwa, suna kashe rane wanda ke nufin za ku iya amfani da su ne kawai lokacin da ɗaya daga cikin runes ɗinku ya zama rune na mutuwa.

Druid
An ƙwarewar ƙwarewar Feral Combat zuwa gida biyu: Feral (don druids mai da hankali ga feline) kuma Waliyyi (Don druids masu ɗauke da beyar. Kowane ɗayan bayanan guda huɗu suna da kayan aikin kayan aiki daban da daban, amma yanzu duk samfuran da ake dasu suna da amfani. Misali, druids na Feral da Guardian na iya karɓar adadin lafiya mai amfani daga taɓawar warkarwa, yayin Maidowa na iya yin kyakkyawan amfani da damar Cat da Bear.

Mafarauta
Babu sauran ƙaramin matsayi ga aji. An cire Ramin Makamin daga wasan kuma yanzu za a sanya shi a cikin babban ramin hannunsu. Mafarauta yanzu suna cin gajiyar twarewa saboda ana iya kaucewa kai hare-haren su. Yanzu zaka iya zaɓar kowane ƙwarewa ga kowane nau'in dabbobin gida (Ferocity, Tenacity or Cunning).

Mago: Masu sihiri za su karɓi canje-canje da yawa waɗanda maƙasudinsu zai ba ku ƙari jiki zuwa juyawarsa kuma cewa waɗannan sun fi ban sha'awa. Arcane Mages yanzu suna da juyawa mai rikitarwa. Maganin wuta suna da kayan aiki don sarrafa yanayin bazuwar maganganunsu. Magungunan Frost suna da ƙarfi sosai a ma'amala da lalacewa kuma yanzu suna aiki a cikin PvE. An rarraba yawancin ikon taron da tsira wanda ya kasance na musamman ga Frost a cikin aji ko kuma ana samun sa azaman baiwa ga duk tabarau.

Paladin: yanzu paladinawa suna da dabaru daban-daban, kodayake sun kasance masu da'awar yaki ne. Toari da sanya raƙuman bugun ku sun fi dacewa (ƙari akan abin da ke ƙasa), an cire Auras kuma an mai da hankalin buffs yanzu akan Seals. Paladins na iya tara caji 5 na Power Power a kowane lokaci, amma zai iya amfani da iyakar 3 akan kowane mai amfani da Power Power.

Firist: Jimlar mana na masu jefa ƙayyadaddun adadi ne (ƙarin bayani a ƙasa). Yanzu Chakras sun fi kama da halayen mayaƙa. Munyi canje-canje ga Horon horo domin su iya tallafawa wasan kwaikwayon lalacewa sosai. Yanzu Inuwa Firistoci suna da Inuwa Orbs azaman kayan aiki, wanda wasu maganganun sa na asali zasu iya samar dashi don magance ɓarnar adadi mai yawa ko don sarrafa jama'a.

Dan damfara: yanzu guba ta iya rubutun kalmomi ne wanda ya shafi duka makamai a lokaci guda. Guba ta kasu kashi biyu, Na Nauyi (Mai orarfi ko Mutuwar Guba) da -an Mutuwa (wasu), kuma kuna iya samun guba guda ɗaya na kowane nau'i mai aiki a lokaci guda. Yawancin ƙwarewar da aka taƙaita su zuwa takamaiman tabarau yanzu suna da baiwa kuma suna samuwa ga duk tabarau; don haka zaka iya samun Coman damfara na witharya tare da Inuwar Mataki ko Assan damfara mai kisa tare da Yaudarar Mutuwa. Gudun dagwalo an daidaita shi ta yadda kullun wuƙaƙe na hannun hagu ya daina wanzuwa. Duk wata takobi da ke cikin kowane hannu ya kamata ta zo da sauki.

Shaman: totem ya daina samar da fa'idodi na dogon lokaci. Shaman yana samarda wasu daga cikin tsoffin abubuwanda basu dace ba. Yanzu, jimla suna da fa'idodi na ɗan gajeren lokaci. A sakamakon haka, mun cire ikon sauke abubuwa da yawa ta hanyar amfani da mai amfani, kodayake yanzu an shirya tsafin tsafin duka azaman pop-rubucen da za a iya jansu a cikin rubutun rubutun.

Mai sihiri: Kowane ƙwarewar warlock yana da musamman na biyu hanya hakan yana ba ku ƙaruwa na ɗan lokaci. Warlocks na Bala'i ya fi mai da hankali kan ƙaddamar da illolin lalacewar lokaci-lokaci, yawaita su, da amfani da Sojojin Shards a cikin juyawarsu don magance ɓarna mai yawa ko wani lokaci mai amfani. Demlology Warlocks yanzu suna da sabon kayan aiki da ake kira Demon Fury, wanda ke maye gurbin Soul Shards, kuma ana samar dashi ne ta hanyar yin sihirinsu na yau da kullun. Rushewar Warlocks yanzu suna amfani da Maganganun ingonewa azaman albarkatu, wanda sannu a hankali yana tarawa ta hanyar jifar lamuransu na yau da kullun kuma ana cinye su gaba ɗaya don magance adadi mai yawa na lalacewa. Warlocks baya amfani da tsafin sulke, amma yana samun makamai da ƙoshin lafiya. Duk aljanu suna yin irin wannan lalacewar kuma ba a haɗa su da takamaiman tabarau ba. Za a sake saita wuraren tsaro na Doom, Inferno, da Soul Stone bayan sun mutu a gaban hari ko maigidan kurkuku.

Guerrero- Tsarin fushin an canza shi don aiki sosai azaman kayan aiki mai mahimmanci. Jarumawa ba zai ƙara samun haushi daga lalacewa baMadadin haka, za su samar da shi ta hanyar manyan hare-haren su kamar Yaƙin Mutuwa, ,wayar jini, da Garkuwa Slam. Halaye yanzu suna raba mashaya ɗaya, maimakon canza sandarka, kuma ƙwarewa ba za su ƙara takurawa ta halin ba. Bugu da ƙari, fa'idodin halaye sun canza sosai; Matsayi na Raging zai ba ka damar samun fushi daga ɗaukar lalacewa, Matsayin Yaƙi zai ba ka damar samun ƙarin fushi daga lalacewar lalacewa, kuma Matsayin Tsaro yana mai da hankali kan rayuwa.

 

Sabon tsarin baiwa

Sabuwar tsarin baiwa ta sake bayyana yadda kuka kirkira halayen ku a Duniyar Warcraft, yayin da kuke kiyaye mahimmin salo da jin kowane aji da tabarau cikakke. Lokacin da kuka fara wasan bayan kun gama facin kuma kun buɗe taga ta baiwa tare da maɓallin 'N', zaku ga canje-canje iri-iri.

Canji mafi bayyane shine sake tsara wasu ƙwarewa wanda yanzu ke nuna ainihin ƙwarewar kowane ɗayan aji. Waɗannan su ne keɓaɓɓun damar da waɗanda ke da ƙwarewar keɓaɓɓen aiki ke iya amfani da su.

Tabusan baiwa zasu nuna maka sabon tsarin baiwa. Akwai wadatattun keɓaɓɓun fasahohi masu amfani da ƙarfi ko da kuwa kwarewar ku, amma Kuna iya zaɓar baiwa ɗaya kawai daga kowane layi. Yawancin waɗannan zasu zama tsoffin baiwa, kodayake wani lokacin zasu sami ɗan canji, yayin da wasu zasu zama sabbin ƙwarewa gaba ɗaya. Shawarwarin yawanci yana da ɗan wahala kuma ya kamata ku ɗauki lokacin da ya dace ga kowane ɗayan. Amma kada ku karaya, kowane lokaci (kuma a ko'ina) zaku iya sake saita baiwa tare da Rubuce mai hankali (wani abu ne na kasuwanci wanda Enrollment ya kirkireshi) ko sake saita su duka acikin mai koyarda karatun ku.

Tabbas, saboda girman wannan canjin, duk ƙwarewar ku za'a sake saita su, amma zaku iya bincika sabbin ƙwarewa da baiwa yayin zaɓin su a karon farko.

 

Glyphs

Yanzu glyphs sun ɗan mai da hankali sosai kuma sun ɗan more nishaɗi. Za a cire Primordial Glyphs kuma Manjo Glyphs zai karɓi mafi yawan ƙarfi da fa'idodin abubuwan amfani waɗanda suka zo daga Primordial da erananan. Madadin haka, Gananan Glyphs za su fi mai da hankali kan fun kamannuna da gyare-gyare na kwaskwarima.

 

Darajar rayuwa

Akwai canje-canje masu yawa a cikin 5.0.4 kuma lallai yakamata ku duba bayanan faci a ranar fitowar sa - Agusta 28th. Koyaya, akwai wasu canje-canje waɗanda suka cancanci girmamawa saboda zasu zama masu daɗi ƙwarai:

  • Dukkanin kyaututtukan girki an haɗa su cikin tsabar kuɗi guda: Epicurean Prize. Baya ga tsabtace tsabar kuɗin ku ɗan kaɗan, hakan yana nufin cewa abubuwan da kuke yi na yau da kullun a cikin Stormwind zai taimaka muku siyan Hat ɗinku na Chef a Dalaran.
  • Otwace yankin sakamako! Tattara makiya da yawa, halakar da su da tattara kayansu tare da danna maballin (dama); ba shakka, idan sararin jakunanku ya ba shi damar.
  • Iyakan nema na yau da kullun an share shi. Duk da yake wannan zai haskaka sosai a cikin hazo na Pandaria tare da ayyukan yau da kullun masu ƙarfi, zaku iya amfani da shi yanzu.
  • ¡Mounts, dabbobin gida, da nasarorin matakin-asusu! Hakan yayi daidai, daga ƙarshe ya isa kuma zaku iya jin daɗin kusan hawa da dabbobin gida waɗanda kuke da su a cikin kowane halayenku, da lasisi, waɗanda suke cikin asusun Battle.net ɗaya. Hakanan zaka iya aiki akan wadatattun nasarori don haruffa da yawa.
  • An ƙara sabon tsarin taimako don yawancin abubuwan da ke amfani da mai amfani da menu. Kuna iya kunna da kashe tukwici ta danna maɓallin "i" wanda yake a saman kusurwar dama na kowane windows wanda yake da shi.
  • Za ku koya sabon sihiri ta atomatik lokacin da kuka daidaita. Ana buƙatar kawai Masu Koyon Aji don canza baiwa, glyphs, ƙwarewa, ko don amfani da fasalin ƙwarewa biyu.
  • Adadin mana yana da iyaka. Duk da yake ba lallai bane ingancin haɓaka rayuwa ba, wannan canjin zai iya tasiri ga duk azuzuwan da suke amfani da mana da ƙididdigar da suke so. Ilimi zai ci gaba da haɓaka ikon iyawa kuma Ruhu zai ci gaba da haɓaka saurin sabunta mana. Adadin da kuka zaba ga kowane ɗayan zai zama ɗan jan hankali.

Akwai wasu abubuwa da yawa a cikin facin kuma idan kuna tunanin wani abu takamaiman ya cancanci faɗakarwa, kada ku yi jinkiri kuma ku bar mana sharhi.

 

Masoyi dayawa

Akwai wasu canje-canje da za'a kiyaye wanda zai iya shafar yadda kuke ma'amala da wasa da sauran mutane.

  • Sabbin Hauka na Pandaria Perk da Buff Skin. Wannan yana fitowa ne daga ɓangaren azuzuwan da ke sama, amma asalin abin shine yanzu akwai takamaiman jerin fa'idodi da cutarwa da ake dasu, kowannensu za'a iya jefa shi ta classesan aji ko tabarau. Lokacin da kuka shiga cikin samame, kun san cewa yakamata ku sami buffs 8 kuma idan baku da su, aƙalla akwai mutum ɗaya da zai iya jefa su.
  • Taimakon BattleTag . Idan kun buga Diablo III, kun saba da BattleTags (kuma kuna da ɗaya! Idan ba haka ba, ya kamata ku ƙirƙiri ɗaya yanzu. da BattleTag shine sunan ku na dindindin don duk asusun ku na Battle.net, don haka zabi cikin hikima. BattleTags na iya yin duk abin da RealID za ta iya yi, amma ba a sani ba. RealID yakamata ya kasance ga abokai da dangi a rayuwa ta zahiri, yayin da za'a iya amfani da BattleTag ga waɗanda basa son su san ainihin sunan ku.
  • Hadadden layin PvE. Yanzu zaka iya shigar da jerin gwano don dungeons, hare-hare da sauran abubuwan a lokaci guda manna daga wuri guda.
  • Yankin tsakanin masarautar. Da farko, za mu saki wannan fasalin a cikin wasu dauloli tare da sakin 5.0.4 da haɓaka lambobi har sai duk sun same shi ta hanyar ƙaddamar da Mists na Pandaria. Idan kuna la'akari da tsara sabon hali a gaban Mists na Pandaria, wannan fasalin zai yi tasiri sosai ga duniyar da ke kewaye da ku.
  • Hakanan akwai sabon firam ɗin harbi wanda yake ɗaukar duk harbi daga taga taɗi kuma yana ajiye su a wuraren su.

 

Yaƙin Theramore

Na farko hanyar al'amura (daya na Horde da ɗaya na Alliance) zai zo tare da 5.0.4, amma ba za a kunna su ba har zuwa makonni biyu kafin a fara su daga Hazo na Pandaria. Kasance tare da babban shafin shafi.

 

Da sauransu

Babu ɗayan wannan da ya dace a ko'ina, amma suna da mahimman bayanai waɗanda dole ne kuyi la'akari don fahimtar abin da ke jiran mu a cikin 5.0.4.

  • Canjin kuɗi. Idan ka rasa shi, Benzenn ya sanya takamaiman abubuwan da 5.0.4 tsarin canza kudin da kuma bayan.
  • PvP Season 11 ya ƙare. Kamar yadda ya saba faruwa, za mu tantance wanda zai sami ƙarshen sakamakon kakar, don haka kuna tsammanin kun cancanci, tsaya inda kuke kuma kada ku canza mulkin. A wancan lokacin, za a juya maki na Nasara kai tsaye zuwa maki na Daraja.
  • Cire abubuwan sihiri. Wani abin da muka yi bayani a can baya shi ne za mu yanke kan sihirin sihiri. Za'a fahimci ma'anar ƙira tare da sabbin Mists na ƙungiyoyin Pandaria, amma canji (kamar sauran mutane) zasu zo tare da wannan facin.
  • An maye gurbin baƙin haruffa da PvP .arfi, da Haikali ta Haikali PvP. Ghostcrawler ya buga wata kasida tuntuni tare da farkon kasancewa cikin wannan canjin kuma ƙirar ƙirar tana aiki har yanzu.
  • Ramin don matsayi, abubuwan tarihi, da abubuwan jefawa an kawar da shi. Duk makamai za a sanya su a cikin ramin makamai, kuma an daidaita makamai iri-iri, gami da sanduna don su zama masu karfi.

To wannan ya isa. Waɗannan wasu manyan canje-canje ne masu ban sha'awa, amma na tabbata na rasa ɗaya ko biyu. Idan kuna da bayani ko wata shawara mai amfani domin ku da wasu su iya shiga wasan, gyara abin da kuke buƙata kuma fara kashe manyan boars (ko wasu) da sauri-wuri, bar mana bayani.

[/ shuɗi]


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Wanda ke da alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.