Legion cinematic - Duniyar Jirgin Sama

Ofaya daga cikin karin haske na daren jiya a BlizzCon 2015 yana ganin Legion Cinematic. Blizzard na ci gaba da ba mu mamaki lokaci-lokaci tare da ingantaccen silima. Yanzu, ban da sha'awar da suke tasowa a tarihinmu, a bayyane yake, dole ne mu kuma fahimci babban aikin da aka aiwatar.

Idan baku taba ganin silima ba tukuna, kada ku rasa wannan lokacin, kuma ko da kun riga kun gan shi, menene lahira! Ana iya maimaitawa. Me kuka ji lokacin da kuka ga Legion Cinematic? Yana da wuya a bayyana daidai? Koyaya, a bayyane yake cewa motsin rai, wannan dubara tsakanin Silvanas da Varian ... lokacin da yake ganin cewa Varian yana nitsewa cikin bege ... lokacin da zai sake dawowa daga teku da faɗa kuma ba shakka .... yana da karshe BY AZEROTH!

A nan ne taƙaitaccen abubuwan da ke cikin Legion Kinematics Panel, wanda aka tattauna game da ci gaban wannan. Masu zane-zane sun yi babban aiki kuma sun yi alfahari da shi.

Ionungiyar likitan yara

  • Cinema tana buƙatar ƙugiya mai motsa rai, don haka ƙungiyar ta kalli finafinan yaƙi.
  • Sun yi wahayi zuwa gare su da wuraren da aka rubuta wasiƙun ban kwana ga iyalai, ra'ayin yin Varian zuwa Anduin ya zo.
  • Akwai gajimare masu kauri kuma suna son amfani da hasken rana don haskaka haruffan.
  • Jirgin ba zai kasance cikin wasan ba, don haka a cikin cutscene ƙungiyar ta sami damar tsara shi yadda yake so. Sun tsawaita jirgin suka buɗe bakan don ya zama ya fi na gaba nauyi.
  • Samfurin jirgin sama mai saukar ungulu ya kasance cikakken bayani. Fuskokin miliyan 7, 3.000 na taswira 4000 × 4000 rubutu, raytracing. Yana ɗaukar awanni 4-6 don bayar da kowane tsari.
  • Sun yi amfani da jiragen ruwa na ƙarni na 18 a matsayin tushen wahayi.
  • Sun kuma kalli tsofaffin jirage tare da ƙarfe da rivets.
  • Yakamata ya zama ainihin matatsin jirgin ya zama mai girma sosai, amma ya ji ƙarami sosai, yana ba shi damar kasancewa asalin yanayin halayen.
  • Wasu abubuwan da ke kan tebur an sake amfani da su daga abubuwan yankan baya.
  • An gaji kamfas ne daga Llane Wrynn.
  • Wasungiyar ta samo asali ne daga dukkanin nau'ikan nau'ikan fasahar Varian waɗanda suka kasance.
  • Kama yanayin halayen fasaha don ƙirar 3D ya kasance mai ƙalubale.
  • Taswirar rubutun Varian suna dogara ne da ainihin mutane. Anyi amfani da hotunan wasu samari masu shekaru 40 wadanda sukayi aiki a ofishi don tunani. Ana amfani da waɗannan hotunan dalla dalla don yin kyan gani na Varian da ainihin fatar.
  • Mafi yawan bambance-bambancen da ke kan fatarta daga hotunan tunani ne, ba fentin ba.
  • Akwai taswirar rubutu da yawa a cikin Varian kamar yadda suke a cikin dukkanin bindigar.
  • Varian yana da gashi mai yawa!
  • Ya ɗauki Varian don yin awanni 4-6 a kowane firam da 20-30GB na ƙwaƙwalwa.
  • Gilashin ruwan tabarau yana da banbanci game da yadda fuskokin fuskokin Varian suka bayyana.
  • Daga baya a cikin aikin, ƙungiyar za ta ɗauki f-tsayawa / mai da hankali, suna ƙoƙarin kiyaye sakamakon wasan da zahiri.
  • Lalacewar ruwan tabarau da ɓarkewar chromatic na taimaka wajan ganin ya zama kamar ana amfani da tabarau na gaske. Yin 3D ya zama mai gaskiya ya haɗa da ƙara kayan tarihi zuwa bidiyo.
  • An yi amfani da bidiyon bidiyo da yawa don ba wa Varian damar fuskantar fuskar mutum. Ba a yi amfani da kama motsi ba!
  • Akwai kadarori sama da 50 a kan jirgin a cikin babban harbi na farko akan shimfidar, wanda ke taimakawa sanya shi zama cikakke kuma mai gaskiya.
  • Teamungiyar za ta iya amfani da kyamarar ɗaukar motsi don tafiya a kusa da 3D bene don ɗaukar motsi na kamara, ƙara ƙaramin motsi da sauyawa waɗanda suka zo tare da amfani da kyamarar gaske.
  • Ana amfani da kama motsi don motsa wasu daga cikin halayen fim, kamar sojoji a kan bene.
  • Effectsungiyar tasirin suna da mahimmancin gaske a cikin ruwa, ta yin amfani da hoton mutum a cikin ruwa.
  • Akwai ɗan ƙaramin gogu a ɗayan abubuwan shan maganin.
  • An sake yin amfani da wasu daga cikin jiragen daga wasu gidajen sinima, kamar jirgin da aka lalata a Booty Bay ko kuma jiragen daga Mists na Pandaria cinematic. Kodayake dole ne su kara bayanai dalla-dalla kan jiragen.
  • Magana game da jirgin Horde da ke zuwa ta cikin gajimare ya kasance tsofaffin jiragen Viking. Ba shi da cikakken bayani game da jirgin Alliance, tare da mafi yawansu suna kusa da Sylvanas daga harbin ta na kusa.
  • Sylvanas kasancewa High Elf wanda aka tayar daga matattu wani abu ne da ƙungiyar ta so a nuna ta yadda ya kamata a cikin fina-finai.
  • An Aara arman arman ɗamara a cikin ciki Sylvanas.
  • Yana da wahala a samu cikakkun siffofin fuska na mata qanana ya zama daidai. Hadungiyar tana da wasu bayanan hoto na fuskokin mata, sun tsara ta akan samfurin, kuma sun tafi aiki daga can. Detailarin dalla-dalla na pores daga mutane ne na ainihi.
  • Addedungiyar ta ƙara mafarki na jan jinin jini zuwa kunnuwansu tare da hasken wuta.
  • Teamungiyar ta yi aiki tare da Anna Maltese don ɗaukar hotunan tunani don tabbatar da cewa Sylvanas ya motsa da gaske.
  • An yi amfani da Fel Energy azaman launi na ƙungiyar, yana bayyana akan duk abokan gaba.
  • Shotarshen faɗan faɗan yana amfani da ɗaruruwan bayanan bidiyo don yin shi mai girma.
  • Akwai ƙoƙari da yawa da aka sanya a cikin hasken wuta da abun da ke ciki don ya zama abin ban mamaki!

Tambaya da Amsa

  • Misalin Illidan daga Rushewar Konewa ya sabunta don Legion.
  • Idan ƙungiyar ta sake yin amfani da kadarorin, yawanci dole su sabunta kuma ƙara ƙarin bayanai.
  • An sake amfani da kokon kan Orc a wasu cutscenes.
  • Kimanin kashi 50% na kadarorin muhalli aka sake amfani da su daga ayyukan da suka gabata.
  • Hakanan zeppelins na cataclysm suma suna cikin bangon fim ɗin Legion.

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Wanda ke da alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.